Modal forms (with ctools) (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Show links
te: లంకెలను చూపించు
