Modal forms (with ctools) (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Register
vi: Đăng ký

en: Create a new user account.
vi: Tạo tài khoản người dùng mới.

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Display links
vi: Liên kết hiển thị

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Close
vi: Đóng

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Loading
vi: Đang nạp

en: This discussion is closed: you can't post new comments.
vi: Thảo luận đã kết thúc: bạn không thể gửi bài bình luận mới.

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
