Modal forms (with ctools) (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Register
fil: Magrehistro

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Type
fil: Uri

en: Password
fil: Hudyat

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Comment
fil: Puna

en: Log in
fil: Lumagda

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
