Modal forms (with ctools) (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Type
ml: തരം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Scale
ml: തോത്
