Modal forms (with ctools) (7.x-1.2) - en to mr translation catalogue (16 entries)

en: Pages
mr: पाने

en: Register
mr: नोंदणी

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Type
mr: प्रकार

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Contact
mr: संपर्क

en: Comment
mr: प्रतिक्रिया

en: Width
mr: लांबी

en: Height
mr: उंची

en: Scale
mr: मोजपट्टी

en: Log in
mr: येण्याची नोंद

en: Close
mr: बंद

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा

en: This discussion is closed: you can't post new comments.
mr: ही चर्चा थांबवण्यात आलेली आहे. येथे तुम्ही प्रतिक्रिया देऊ शकत नाही.
