Modal forms (with ctools) (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Close
ta: மூடு

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: This discussion is closed: you can't post new comments.
ta: இந்த விவாதம் மூடப்பட்டுவிட்டது. நீங்கள் புதிய பின்னூட்டங்களை இடமுடியாது.

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
