Model Entities (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Page
fil: Pahina
