Og Moderate (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Subscribe to group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe from group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ
