Modernizr (7.x-3.9) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்
