Module analyzer (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Error
fil: Mali

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
