Module Builder (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
