Module Filter (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்
