Module Filter (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: All
ta: எல்லா

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: incompatible
ta: முரண்பாடான

en: Incompatible with this version of PHP
ta: இந்த PHP பதிப்புடன் ஒத்திசைவு இல்லை

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
ta: இந்த நீட்சிக்கு PHP பதிப்பு @php_required தேவை; PHP பதிப்பு !php_version ஒத்திசைவாக இல்லை.

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list
