Module permissions (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: @module (<span class="admin-missing">missing</span>)
ta: @module (<span class="admin-missing">விடுபட்டது</span>)

en: @module (<span class="admin-missing">incompatible with</span> version @version)
ta: @module (பதிப்பு @version உடன் <span class="admin-missing">ஒத்திசைவு இல்லை</span>)

en: Administer settings.
ta: மேலாண்மை அமைவுகள்
