Modules Checklist (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: uninstalled
ta: நீக்கபட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: To
ta: பெறுநர்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: module
ta: மட்டு

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Status report
ta: நிலை அறிக்கை
