Modules Checklist (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: enabled
vi: bật

en: enable
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: disabled
vi: tắt

en: optional
vi: tùy chọn

en: required
vi: bắt buộc

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: To
vi: Đến

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: added
vi: đã thêm

en: module
vi: môđun

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Status report
vi: Báo cáo trạng thái

en: exclude
vi: loại trừ

en: click
vi: nhấn

en: Unix timestamp of when event occurred.
vi: Thời gian theo hệ thống Unix khi sự kiện xảy ra.

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.
