Modules Checklist (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: To
fil: Para kay

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: IP address
fil: Tirahang IP
