MoIP (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Name
ta: பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு
