mojeID integration (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Log in using OpenID
ta: திறந்தகுறி மூலம் உள்நுழை

en: Cancel OpenID login
ta: திறந்தகுறி உள்நுழைவை தவி்ர்

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: That OpenID is already in use on this site.
ta: இந்த ஓப்பன் ஐடி இத்தளத்தில் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.
