mojeID integration (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Country
te: దేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Address
te: చిరునామా

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: City
te: నగరం

en: Log in using OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ ఉపయోగించి ప్రవేశించండి

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ
