Mojo (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Second
ta: வினாடி

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
