Mojo (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
