Mojo (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Three column 25/50/25
vi: Ba cột 25/50/25

en: Three column 25/50/25 stacked
vi: Ba cột 25/50/25 chồng lên nhau

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: First
vi: Đầu tiên

en: Second
vi: Giây

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Third
vi: Thứ ba

en: Fourth
vi: Thứ tư

en: Fifth
vi: Thứ năm

en: Sixth
vi: Thứ sáu

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Subscribe to @feed-title
vi: Nhận tin từ @feed-title

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Columns: 1
vi: Có 1 cột

en: Columns: 3
vi: Có 3 cột

en: Columns: 2
vi: Có 2 cột

en: Go to the home page
vi: Đi đến trang chủ
