MojoCart (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Close
ta: மூடு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
