MojoCart (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Blue
te: నీలం

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
