Mollom (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (40 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Next
cy: Nesaf

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Links
cy: Dolenni

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Text
cy: Testun

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Comment
cy: Sylw

en: Public key
cy: Allwedd cyhoeddus

en: Mollom is a web service that helps you manage your community.
cy: Gwasanaeth gwe yw Mollom sydd yn helpu chi reoli eich cymuned.

en: use image CAPTCHA
cy: defnyddio delwedd CAPTCHA

en: play audio CAPTCHA
cy: chwarae CAPTCHA clywedol

en: Optionally report this to Mollom
cy: Cofnodi hwn yn ddewisol i Mollom

en: Don't send feedback to Mollom
cy: Peidiwch a gyrru adborth i Mollom

en: Report as spam or unsolicited advertising
cy: Riportio fel spam neu hysbysebu digymell

en: Report as obscene, violent or profane content
cy: Riportio fel cynnwys anweddus, treisgar neu anghysegredig

en: Report as low-quality content or writing
cy: Riportio fel cynnwys neu ysgrifen o safon isel

en: Report as unwanted, taunting or off-topic content
cy: Riportio fel cynnwys di-groeso, heriol neu di-sail

en: Report as inappropriate: @link
cy: Cofnodi yn amhriodol: @link

en: Report as inappropriate
cy: Cofnodi yn amhriodol

en: Fallback strategy
cy: Strategaeth disgyn yn ôl arno

en: Leave all forms unprotected and accept all submissions
cy: Gadael holl furflenni heb eu diogleu a derbyn holl gyflwyniadau

en: Mollom access keys
cy: Allweddau mynediad Mollom

en: The public key is used to uniquely identify you.
cy: Mae'r allwed gyhoeddus yn cael ei ddefnyddio i'ch adnabyddu chi'n unigryw.

en: Private key
cy: Allwedd preifat

en: Word verification
cy: Gwiriad gair

en: Error @errno: %server - %message - mollom.getServerList
cy: Gwall @errno: %server - %message - mollom.getServerList

en: Allowing users to react, participate and contribute while still keeping your site's content under control can be a huge challenge. Mollom is a web service that helps you identify content quality and, more importantly, helps you stop spam. When content moderation becomes easier, you have more time and energy to interact with your web community. More information about Mollom is available on the <a href="@mollom-website">Mollom website</a> or in the <a href="@mollom-faq">Mollom FAQ</a>.
cy: Caniatau i ddefnyddwyr ymateb, cymryd rhan a chyfrannu tra yn candw cynnwys y safle dan reolaeth yn gallu bod yn sialens mawr. Mae Mollom yn wasanaeth gwe sydd yn eich helpu adnabod ansawdd cynnwys, ac yn bwysicach fyth, helpu chi stopio sbam. Pan mae safoni cynnwys yn dod yn haws, mae gennych mwy o amser ac egni i ryngweithio gyda cymuned eich gwe. Rhagor o wybodaeth am Mollom ar gael ar <a href="@mollom-website"> wefan Mollom </a> neu yn y <a href="@mollom-faq"> Cwestiynau a ofynnir yn aml Mollom </a>.
