Mollom (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Links
vi: Các liên kết

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Comment form
vi: Form bình luận

en: User registration form
vi: Form đăng ký tài khoản

en: User contact form
vi: Form liên hệ của người dùng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Configure
vi: Cấu hình

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Normal
vi: Bình thường

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: contains
vi: chứa

en: Matches
vi: Khớp

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: Report as inappropriate
vi: Báo nội dung không phù hợp

en: Private key
vi: Khóa bí mật

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Protection mode
vi: Chế độ bảo vệ

en: Unprotect
vi: Hủy bảo vệ

en: Add form
vi: Thêm biểu mẫu

en: By submitting this form, you accept the <a href="@privacy-policy-url">Mollom privacy policy</a>.
vi: Nếu gửi biểu mẫu này, bạn cần chấp nhận <a href="@privacy-policy-url">Điều khoản riêng tư Mollom</a>.

en: Network error
vi: Lỗi mạng

en: Author e-mail
vi: Email tác giả

en: Spam, unsolicited advertising
vi: Spam hoặc quảng cáo không mong muốn

en: Obscene, violent, profane
vi: Tục tĩu, hung bạo, phỉ báng

en: Low-quality
vi: Chất lượng kém

en: Unwanted, taunting, off-topic
vi: Nội dung ngoài lề

en: Sending feedback to <a href="@mollom-url">Mollom</a> improves the automated moderation of new submissions.
vi: Gửi phản hồi cho <a href="@mollom-url">Mollom</a> sẽ giúp cải thiện hệ thống chống spam tự động.

en: Text analysis
vi: Phân tích văn bản

en: discard
vi: loại bỏ

en: retain
vi: giữ lại

en: exact
vi: chính xác

en: Do not report
vi: Không gửi báo cáo
