Mollom (7.x-2.13) - en to cy translation catalogue (40 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Links
cy: Dolenni

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Comment
cy: Sylw

en: Normal
cy: Cyffredin

en: No posts available.
cy: Dim cofnodion ar gael.

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: Context
cy: Cyd-destun

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Public key
cy: Allwedd cyhoeddus

en: Report as inappropriate: @link
cy: Cofnodi yn amhriodol: @link

en: Private key
cy: Allwedd preifat

en: Invalid
cy: Annilys

en: The selected comments have been reported as inappropriate and are deleted.
cy: Mae'r sylwadau dewisedig wedi eu cofnodi yn amhriodol ac wedi eu dileu.

en: The selected comments have been reported as inappropriate and are unpublished.
cy: Mae'r sylwadau dewisedig wedi eu cofnodi yn amhriodol ac heb eu cyhoeddi.

en: The selected posts have been reported as inappropriate and are deleted.
cy: Mae'r cofnodion dewisedig wedi eu cofnodi yn amhriodol ac wedi eu dileu.

en: The selected posts have been reported as inappropriate and are unpublished.
cy: Mae'r cofnodion dewisedig wedi eu cofndoi yn amhriodol ac heb eu cyhoeddi.
