Mollom (7.x-2.14) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Configure
fil: Ayusin

en: Comment
fil: Puna

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.
