MoneySuite (7.x-10.0) - en to te translation catalogue (154 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Item
te: అంశం

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Action
te: చర్య

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Item Name
te: అంశం పేరు

en: Help Text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Download
te: దింపుకోలు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: From
te: నుండి

en: Signature
te: సంతకం

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: Day
te: రోజు

en: here
te: ఇక్కడ

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Other
te: ఇతర

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: months
te: నెలలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Duration
te: నిడివి

en: 2 Months
te: 2 నెలలు

en: 3 Months
te: 3 నెలలు

en: 6 Months
te: 6 నెలలు

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: City
te: నగరం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: day
te: రోజు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Months
te: నెలలు

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Info
te: సమాచారం

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: @count days
te: @count రోజులు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: @count weeks
te: @count వారాలు

en: @count months
te: @count నెలలు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Danish
te: డానిష్

en: Dutch
te: డచ్

en: German
te: జర్మన్

en: Norwegian
te: నార్వేజియన్

en: Polish
te: పోలిష్

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Account
te: ఖాతా

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Last Month
te: పోయిన నెల

en: 7 Days
te: 7 రోజులు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Confirm E-mail Address
te: ఈ-మెయిల్‌ చిరునామాను ధృవీకరించండి
