MoneySuite (7.x-10.2) - en to cy translation catalogue (160 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Item
cy: Eitem

en: Type
cy: Math

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Font Size
cy: Maint ffont

en: Default
cy: Diofyn

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: Text
cy: Testun

en: Total
cy: Cyfanswm

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Error
cy: Gwall

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Page
cy: Tudalen

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Never
cy: Byth

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: From
cy: Gan

en: Signature
cy: Llofnod

en: Mode
cy: Modd

en: Items
cy: Eitemau

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: Card Type
cy: Math o gerdyn

en: Card Number
cy: Rhif y cerdyn

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Month
cy: Mis

en: Details
cy: Manylion

en: Price
cy: Pris

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Send
cy: Anfon

en: Code
cy: côd

en: Payment
cy: Taliad

en: Method
cy: Dull

en: Day
cy: Dyddiad

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: May
cy: Mai

en: Other
cy: Arall

en: Link URL
cy: Cysylltu URL

en: Deny
cy: Gwrthod

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Referrer
cy: Cyfeiriwr

en: Checkout
cy: Ymlaen i dalu

en: Clone
cy: Clôn

en: Optional
cy: Dewisol

en: Order
cy: Trefn

en: Random
cy: Ar hap

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Server settings
cy: Gosodiad y gweinyddwr

en: Street
cy: Stryd

en: City
cy: Tref

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: Italian
cy: Eidaleg

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Date/Time
cy: Dyddiad/ Amser

en: Default Display
cy: Rhagosod Arddangosiad

en: None.
cy: Dim

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Production
cy: Cynhyrchiad

en: Font Family
cy: Teulu Ffont

en: Cart
cy: Basged Siopa

en: Day(s)
cy: Dydd (dyddiau)

en: Week(s)
cy: Wythnos(au)

en: Year(s)
cy: Blwyddyn (blynyddoedd)

en: Payment method
cy: Dull taliad

en: Products
cy: Nwyddau

en: Credit
cy: Credyd

en: Storage
cy: Storfa

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Approval queue
cy: Ciw cymeradwyo

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: An error has occurred during payment.  Please contact us to ensure your order has submitted.
cy: Roedd gwall wrth dalu. Cysylltwch â ni i sicrhau y derbynwyd eich archeb.

en: Secret Key
cy: Allwedd Cyfrinachol

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Danish
cy: Daneg

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: German
cy: Almaeneg

en: Polish
cy: Pwyleg

en: Swedish
cy: Swedeg

en: Account
cy: Cyfrif

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Submit Order
cy: Gosod archeb

en: Order complete
cy: Yr archeb yn gyflawn

en: Your order will be processed as soon as your payment clears at Worldpay.
cy: Fe brosesir eich archeb cyn gynted â bod Worldpay yn clirio'r taliad.

en: Please wait
cy: Arhoswch os gwelwch yn dda

en: Review order
cy: Golygu’r archeb

en: Submit order
cy: Gosod archeb

en: PayPal - pay without sharing your financial information.
cy: PayPal – talu heb rannu eich manylion ariannol.

en: Apply to order
cy: Ychwanegwch i’r cyfrif

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Font Color
cy: Lliw ffont

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Faeroese
cy: Ffaröeg

en: Make sticky
cy: Ei wneud yn ludiog

en: Coupon code
cy: Cod disgownt

en: Structure
cy: Strwythur

en: Layout Settings
cy: Gosodiadau cynllun

en: Publishing Options
cy: Dewisiadau Cyhoeddi
