MoneySuite (7.x-10.2) - en to ml translation catalogue (87 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Transaction ID
ml: ഇടപാട്  ഐ ഡി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Item
ml: ഇനം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Purchased
ml: വാങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Item Name
ml: ഇനത്തിൻ്റെ പേര്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Server settings
ml: സെര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Info
ml: വിവരം

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Faeroese
ml: ഫയറോസ്
