MoneySuite (7.x-10.3) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Color
ta: நிறம்

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
