MoneySuite (7.x-10.3) - en to th translation catalogue (167 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Title
th: หัวข้อ

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Transaction ID
th: รหัสการทำธุรกรรม

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Email address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Item
th: รายการ

en: Type
th: ประเภท

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Unsubscribe
th: ยกเลิกการเป็นสมาชิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Action
th: แอคชั่น

en: Quantity
th: จำนวน

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: File
th: ไฟล์

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: Weekly
th: รายสัปดาห์

en: Monthly
th: รายเดือน

en: None
th: ไม่มี

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Message
th: ข้อความ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Country
th: ประเทศ

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Required
th: จำเป็น

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Time
th: เวลา

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: History
th: ประวัติ

en: Text
th: ข้อความ

en: Total
th: ทั้งหมด

en: ID
th: ไอดี

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Email
th: อีเมล

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: Done
th: เสร็จสิ้น

en: Year
th: ปี

en: User settings
th: ตั้งค่าผู้ใช้

en: Not found
th: ไม่พบ

en: Never
th: ไม่เคย

en: You must enter a valid e-mail address.
th: ท่านต้องกรอกอีเมล

en: From
th: จาก

en: Signature
th: ข้อความลงท้าย

en: Mode
th: รูปแบบ

en: N/A
th: ไม่มี

en: Items
th: จำนวน

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: This field is required.
th: ช่องนี้จำเป็นต้องกรอก

en: Card Type
th: ชนิดบัตร

en: Card Number
th: หมายเลขบัตร

en: Start Date
th: วันที่เริ่มต้น

en: Month
th: เดือน

en: Details
th: รายละเอียด

en: Widget
th: วิดเจ็ต

en: Price
th: ราคา

en: End Date
th: วันที่สิ้นสุด

en: Unlimited
th: ไม่จำกัด

en: Add to cart
th: หยิบใส่ตะกร้า

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Fax
th: โทรสาร

en: Customer Name
th: ชื่อลูกค้า

en: Address
th: ที่อยู่

en: State
th: รัฐ

en: Send
th: ส่ง

en: Invoice
th: ใบส่งของ

en: Code
th: รหัส

en: Owner
th: เจ้าของ

en: Payment
th: เงื่อนไขชำระเงิน

en: Payments
th: การชำระเงิน

en: Day
th: วัน

en: May
th: พ.ค.

en: Other
th: อื่นๆ

en: Color
th: สี

en: Link URL
th: ลิงค์ URL

en: Deny
th: ไม่อนุญาต

en: First name
th: ชื่อ

en: Last name
th: นามสกุล

en: Referrer
th: อ้างอิง

en: Save changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Clone
th: โคลน

en: Optional
th: ไม่จำเป็น

en: Order
th: เรียงตาม

en: Random
th: สุ่ม

en: Phone Number
th: หมายเลขโทรศัพท์

en: IP Address
th: หมายเลข IP

en: Pattern
th: รูปแบบของ

en: Add group
th: เพิ่มกลุ่ม

en: Expiration
th: วันหมดอายุ

en: Duration
th: เวลาสอบ

en: 1 Month
th: ภายใน 1 เดือน

en: 2 Months
th: ภายใน 2 เดือน

en: 3 Months
th: ภายใน 3 เดือน

en: 6 Months
th: ภายใน 6 เดือน

en: Server settings
th: การตั้งค่าเซิร์ฟเวอร์

en: Street
th: ถนน

en: City
th: จังหวัด

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Key
th: คีย์

en: Date/Time
th: วัน / เวลา

en: Expired
th: หมดอายุ

en: Display name
th: ชื่อที่แสดง

en: None.
th: ไม่มี

en: Revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: Unit
th: หน่วย

en: Info
th: ข้อมูล

en: Red
th: แดง

en: Not available
th: ไม่พร้อม

en: Installed
th: ติดตั้ง

en: Cart
th: ตะกร้า

en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

en: Failed
th: ไม่ผ่าน

en: Products
th: รูปสินค้า

en: Total:
th: ทั้งหมด:

en: Gray
th: สีเทา

en: Select
th: เลือก

en: Approval queue
th: ความคิดเห็นที่รอตรวจสอบ

en: Pink
th: สีชมพู

en: Publish
th: เผยแพร่

en: @count days
th: @count วัน

en: Green
th: เขียว

en: Blue
th: สีน้ำเงิน

en: Euro
th: ยูโร

en: Polish
th: ภาษาโปแลนด์

en: Print
th: พิมพ์

en: Account
th: บัญชีผู้ใช้

en: Reports
th: รายงานสถานะ

en: Submit Order
th: ส่งรายการสั่งซื้อ

en: Started
th: เริ่มสอบเมื่อ

en: Order complete
th: การสั่งซื้อเสร็จเรียบร้อย

en: Unit of time
th: หน่วยเวลา

en: Expiration Month
th: เดือนที่หมดอายุ

en: Expiration Year
th: ปีที่หมดอายุ

en: Submit order
th: ส่งการสั่งซื้อ

en: Yellow
th: เหลือง

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Dashboard
th: หน้าหลัก

en: Payment Method
th: วิธีการชําระเงิน

en: Block Content
th: เนื้อหาของบล็อก

en: Make sticky
th: ค้างไว้เป็นอันแรกสุด

en: Structure
th: โครงสร้าง

en: Edit URL
th: แก้ไข URL

en: Entity ID
th: รหัสเอนทิตี

en: Machine Name
th: ชื่อของเครื่อง

en: Nothing
th: ไม่มีอะไร
