MoneySuite (7.x-10.4) - en to vi translation catalogue (368 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Item
vi: Mục

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Purchased
vi: Đã mua

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: History
vi: Lịch sử

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Done
vi: Xong

en: Year
vi: Năm

en: Page
vi: Trang

en: User settings
vi: Cài đặt người dùng

en: Added
vi: Đã thêm

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Never
vi: Không bao giờ

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: From
vi: Từ

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Mode
vi: Chế độ

en: Success
vi: Thành công

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Card Type
vi: Loại thẻ

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Month
vi: Tháng

en: Details
vi: Chi tiết

en: Qty
vi: SL

en: Price
vi: Giá

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Product ID
vi: Mã sản phẩm

en: Amount
vi: Số lượng

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Fax
vi: Điện thư

en: Customer Name
vi: Tên khách hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Invoice
vi: Hóa đơn

en: Code
vi: Mã

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Stock
vi: Kho

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Members
vi: Các thành viên

en: Method
vi: Phương thức

en: Day
vi: Ngày

en: here
vi: ở đây

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Downloads
vi: Tải về

en: Note
vi: Ghi chú

en: Other
vi: Khác

en: Backup
vi: Sao lưu

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Color
vi: Màu sắc

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Deny
vi: Từ chối

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: months
vi: tháng

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Order
vi: Thứ tự

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Template
vi: Mẫu

en: Level
vi: Cấp

en: Static
vi: Tĩnh

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Weeks
vi: Tuần

en: 1 Month
vi: 1 tháng

en: 3 Months
vi: 3 tháng

en: 6 Months
vi: 6 tháng

en: 1 Year
vi: 1 năm

en: Server settings
vi: Thiết lập máy chủ

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Key
vi: Khóa

en: Stripe
vi: Đường viền

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: day
vi: ngày

en: Default Display
vi: Bộ trình bày mặc định

en: Dynamic
vi: Động

en: None.
vi: Không có.

en: Fixed
vi: Cố định

en: Revert
vi: Trở lại

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Info
vi: Thông tin

en: Red
vi: Đỏ

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Payment Info
vi: Thông tin thanh toán

en: Taxes
vi: Thuế

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Activation
vi: Kích hoạt

en: Font Family
vi: Họ phông

en: Address Line 1
vi: Địa chỉ 1

en: Shopping Cart
vi: Giỏ Hàng

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Login ID
vi: ID đăng nhập

en: Coupon
vi: Phiếu khuyến mãi

en: Coupons
vi: Các phiếu khuyến mãi.

en: Delete coupon
vi: Xóa phiếu khuyến mãi

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Commissions
vi: Tiền hoa hồng

en: Day(s)
vi: Ngày

en: Week(s)
vi: Tuần

en: Year(s)
vi: Năm

en: Product name
vi: Tên sản phẩm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Order Summary
vi: Đơn hàng đơn giản

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Balance
vi: Số dư

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Shippable
vi: Có thể chuyển

en: Regular
vi: Thông thường

en: Total:
vi: Tổng cộng:

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Add to Cart
vi: Thêm vào giỏ

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Gray
vi: Xám

en: Alt Text
vi: Chuỗi thay thế

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Approval queue
vi: Danh sách đợi chấp thuận

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: Adjustment
vi: Điều chỉnh

en: Publish
vi: Xuất bản

en: years
vi: năm

en: weeks
vi: tuần

en: @count days
vi: @count ngày

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: @count weeks
vi: @count tuần

en: @count months
vi: @count tháng

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Credit Card Number
vi: Số Thẻ Tín Dụng

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: A payment has been accepted.
vi: Thanh toán đã được chấp nhận

en: Orange
vi: Da cam

en: Server
vi: Máy chủ

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: this page
vi: trang này

en: Usage
vi: Sử dụng

en: File Settings
vi: Các thiết lập tập tin

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: You must enter a number.
vi: Bạn phải nhập một số.

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Order #
vi: Đơn hàng #

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Print
vi: In

en: Account
vi: Tài khoản

en: Unverified
vi: Chưa thẩm tra

en: Free
vi: Rảnh

en: No group
vi: Không có nhóm

en: Transaction mode
vi: Chế độ giao dịch

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Created Date
vi: Ngày tạo

en: Revenue
vi: Doanh thu

en: Submit Order
vi: Đệ trình Đơn hàng

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Order #:
vi: Đơn hàng #:

en: Order complete
vi: Đơn hàng hoàn thành

en: Transaction mode used for processing orders.
vi: Chế độ giao dịch dùng cho việc xử lý các đơn hàng.

en: Last Month
vi: Tháng trước

en: Tax
vi: Thuế

en: Email Settings
vi: Thiết lập thư

en: AIM settings
vi: Các thiết lập AIM

en: Unit of time
vi: Đơn vị thời gian

en: Expiration Month
vi: Tháng hết hạn:

en: Expiration Year
vi: Năm hết hạn:

en: Are you sure you want to delete this payment?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa thanh toán này?

en: Review order
vi: Duyệt lại đơn hàng

en: Submit order
vi: Đệ trình đơn hàng

en: API server
vi: Máy chủ API

en: API username
vi: Tên người dùng API

en: API password
vi: Mật khẩu API

en: Service not supported
vi: Dịch vụ không được hỗ trợ

en: An unknown error occurred.
vi: Gặp lỗi không xác định.

en: No match
vi: Không tìm thấy

en: Unkown error
vi: Lỗi không rõ

en: Delete option
vi: Xóa tùy chọn

en: Cart settings
vi: Các thiết lập giỏ hàng

en: Minute(s)
vi: phút

en: Hour(s)
vi: giờ

en: File downloads
vi: Các tập tin tải xuống

en: expires on @date
vi: hết hạn vào @date

en: The IP address %ip
vi: Địa chỉ IP %ip

en: Notified
vi: Đã thông báo

en: Search using date range.
vi: Tìm kiếm trong khoảng thời gian

en: E-mail Address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: Payment Method:
vi: Phương thức Thanh toán:

en: Street address 1
vi: Địa chỉ đường phố 1

en: Street address 2
vi: Địa chỉ đường phố 2

en: You must enter a positive number.
vi: Bạn phải nhập một số dương.

en: Remote
vi: Bỏ

en: Yellow
vi: Vàng

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Backend
vi: Hậu phương

en: Check out
vi: Kiểm tập tin ra

en: Checkout form
vi: Form thanh toán

en: click here
vi: nhấn vào đây

en: Font Color
vi: Màu chữ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Make sticky
vi: Cố định vị trí

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Option Name
vi: Tên tuỳ chọn

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Secret
vi: Mật

en: Mailing Address
vi: Địa chỉ thư tín

en: The unique ID for this @export.
vi: Mã ID duy nhất cho @export này.

en: Are you sure you want to delete this account?
vi: Bạn có muốn xoá tài khoản này không?

en: Download Link
vi: Liên kết tải xuống

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Gateway
vi: Máy cổng

en: Ad Type
vi: Loại Quảng cáo

en: Individual
vi: Riêng lẻ
