MoneySuite (7.x-10.4) - en to fil translation catalogue (66 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: From
fil: Mula kay

en: Signature
fil: Lagda

en: Items
fil: Mga bagay

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: February
fil: Pebrero

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web

en: Key
fil: Susi

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: None.
fil: Wala.

en: @count days
fil: @count araw

en: @count months
fil: @count buwan

en: @count years
fil: @count taon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: German
fil: Aleman

en: Account
fil: Akawnt

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Structure
fil: Pagkakayari
