MoneySuite (7.x-10.4) - en to ta translation catalogue (182 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Purchased
ta: வாங்கப்பட்டது

en: Item Name
ta: பொருளின் பெயர்

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: History
ta: வரலாறு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Year
ta: வருடம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Mode
ta: முறை

en: N/A
ta: இல்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Method
ta: முறை

en: Day
ta: நாள்

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Color
ta: நிறம்

en: Deny
ta: மறு

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Clone
ta: போலிகை

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: 2 Months
ta: 2 மாதங்கள்

en: 3 Months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Key
ta: சாவி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Info
ta: தகவல்

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Approval queue
ta: மட்டுறுத்த்தல் வரிசை

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: @count months
ta: @count மாதங்கள்

en: Blue
ta: நீலம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Account
ta: கணக்கு

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Faeroese
ta: பெரோசி

en: Make sticky
ta: ஒட்டக்கூடியதாக்குக

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
