Mongodb (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: error
cy: gwall

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: The title of the block as shown to the user.
cy: Pennawd y bloc fel a ddangosir i'r defnyddiwr.

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: none
cy: dim

en: Region
cy: Rhanbarth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Block
cy: Bloc

en: Add block
cy: Ychwanegu bloc

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: configure
cy: ffurfweddu

en: Referrer
cy: Cyfeiriwr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Are you sure you want to delete the block %name?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r bloc %name?

en: The block %name has been removed.
cy: Mae bloc %name wedi ei symud.

en: warning
cy: rhybudd

en: critical
cy: difrifol

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Blocks
cy: Blociau

en: Delete block
cy: Dileu'r bloc

en: Save blocks
cy: Cadw blociau

en: The block settings have been updated.
cy: Mae gosodiadau y bloc wedi ei ddiweddaru.

en: '%name' block
cy: bloc '%name'

en: Save block
cy: Cadw bloc

en: The block configuration has been saved.
cy: Mae ffurfweddiad y bloc wedi ei gadw.

en: The block has been created.
cy: Mae'r bloc wedi ei greu.

en: Block body
cy: Corff y bloc

en: The content of the block as shown to the user.
cy: Cynnwys y bloc fel y dangosir i'r defnyddiwr.

en: emergency
cy: argyfwng

en: Filter log messages
cy: Hidlo negeseuon log

en: You must select something to filter by.
cy: Rhaid i chi ddewis rhywbeth i hidlo drwy.

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
cy: Ni fydd newidiadau i'r blociau yma'n cael eu cadw tan fydd y botwm Cadw blociau wedi ei bwyso.

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP

en: Ensure that each block description is unique.
cy: Sicrhewch bod pob disgrifiad bloc yn unigryw.
