Mongodb (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: error
fil: mali

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: The title of the block as shown to the user.
fil: Ang pamagat ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Filter
fil: Salain

en: configure
fil: ayusin

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: warning
fil: babala

en: critical
fil: kritikal

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Save blocks
fil: Pangalagaan ang mga tipak

en: Save block
fil: Pangalagaan ang tipak

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: The content of the block as shown to the user.
fil: Ang nilalaman ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: alert
fil: alerto

en: emergency
fil: biglang pangangailangan

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: Show block for specific content types
fil: Ipakita ang tipak sa partikular na mga uri ng nilalaman

en: Show this block only on pages that display content of the given type(s). If you select no types, there will be no type-specific limitation.
fil: Ipakita lamang ang tipak na ito sa mga pahina na nagpapakita ng nilalaman mula sa mga naibigay na uri. Kung wala kang piniling uri, walang magiging limitasyon na tiyak sa uri ng nilalaman.
