Mongodb (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: error
ta: வழு

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: View 'page not found' errors (404s).
ta: 'பக்கம் இல்லை' வழுக்களை நோக்குக (404).

en: View 'access denied' errors (403s).
ta: 'அணுகல் மறுக்கப்பட்டுள்ளது' வழுக்களை நோக்குக (403).
