MongoDB (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: error
ta: பிழை

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Region
ta: பகுதி

en: User
ta: பயனர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: configure
ta: முறையமை

en: Line
ta: வரி

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Source
ta: மூலம்

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The block %name has been removed.
ta: %name தொகுதி நீக்கப்பட்டது

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: critical
ta: சிக்கலான

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: The block settings have been updated.
ta: தொகுதித் தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: '%name' block
ta: '%name' தொகுதி

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: emergency
ta: அவசரம்

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
ta: இந்த தொகுதியில் ஏற்படுத்தப் பட்ட மாற்றங்கள், <em>Save blocks</em> பொத்தான் சொடுக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்பட மாட்டாது

en: View 'page not found' errors (404s).
ta: 'பக்கம் இல்லை' பிழைகளை பார் (404).

en: View 'access denied' errors (403s).
ta: 'அனுமதி மறுப்பு' பிழைகளை பார்(403).

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
