MongoDB (7.x-1.0-rc3) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: The title of the block as shown to the user.
te: వాడుకరులకు కనబడే బ్లాకు శీర్షిక

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: User
te: వాడుకరి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Count
te: లెక్క

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Source
te: మూలం

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: critical
te: విశమం

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: alert
te: హెచ్చరిక

en: emergency
te: అత్యవసరం
