Monolog (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: Info
ml: വിവരം

en: Critical
ml: നിര്‍ണ്ണായകമായ
