Monolog (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Error
fil: Mali
