Monolog (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Port
ta: துறை

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான
