Monster Menus (7.x-1.14) - en to ta translation catalogue (146 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: user
ta: பயனர்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: page
ta: பக்கம்

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Save
ta: சேமி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 9 months
ta: 9 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: help
ta: உதவி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: General
ta: பொது

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: 1 comment
ta: 1 கருத்து

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Close
ta: மூடு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்

en: Show
ta: காட்டு

en: Result
ta: முடிவு

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: or
ta: அல்லது

en: Style
ta: பாணி

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: permission
ta: அனுமதி

en: Add a new @s.
ta: ஒரு புதிய @s ஐ சேர்.

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copy
ta: நகல்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Hide
ta: மறை

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: and
ta: மற்றும்

en: where
ta: எங்கே

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: original
ta: அசல்

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Reply to comment
ta: பின்னூட்டத்திற்கான மறுமொழி

en: Default display mode
ta: இயல்பான காட்சி முறை

en: User autocomplete
ta: பயனர் தான்நிரப்பி

en: Submitted by !username on @datetime
ta: சமர்ப்பித்தவர் !username நேரம் @datetime

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: User list
ta: பயனர் பட்டியல்

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: midnight
ta: நள்ளிரவு

[ctx: datetime]
en: noon
ta: மத்தியானம்
