Monster Menus (7.x-1.22) - en to ml translation catalogue (81 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: yes
ml: അതെ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: page
ml: താൾ

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: 1 comment
ml: ഒരു അഭിപ്രായം

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: is
ml: ആകുന്നു

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: and
ml: കൂടാതെ

en: where
ml: എവിടെ

en: Block contents
ml: ഉള്ളടക്കം തടയുക
