Monster Menus (7.x-1.23) - en to cy translation catalogue (139 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Image size
cy: Maint delwedd

en: user
cy: defnyddiwr

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: content
cy: cynnwys

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: yes
cy: ie

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: RSS feed
cy: Porthwr RSS

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: default
cy: rhagosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Weight
cy: Pwysau

en: Help text
cy: Testun cymorth

en: Parent
cy: Rhiant

en: Depth
cy: Dyfnder

en: none
cy: dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Theme
cy: Thema

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Error
cy: Gwall

en: Options
cy: Dewisiadau

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Add block
cy: Ychwanegu bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Mode
cy: Modd

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Advanced
cy: Uwch

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: help
cy: cymorth

en: Month
cy: Mis

en: Details
cy: Manylion

en: General
cy: Cyffredinol

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: All day
cy: Trwy'r dydd

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Random
cy: Ar hap

en: Close
cy: Yn agos

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: File attachments
cy: Atodiadau ffeil

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Clear
cy: Clir

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Today
cy: Heddiw

en: Query
cy: Ymholiad

en: The settings have not been saved because of the errors.
cy: Nid yw'r gosodiadau wedi eu cadw oherwydd y gwallau.

en: Autocomplete taxonomy
cy: Tacsonomeg wedi ei gwblhau yn awtomatig

en: Are you sure you want to delete the block %name?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r bloc %name?

en: warning
cy: rhybudd

en: or
cy: neu

en: Style
cy: Arddull

en: Permissions
cy: Hawliau

en: permission
cy: caniatâd

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Default options
cy: Dewisiadau rhagosod

en: date
cy: dyddiad

en: A webform can be a questionnaires, contact or request forms. It can be used to let visitors make contact, register for a event or to enable a complex survey.
cy: Gall furf gwe fod yn holiaduron, ffurflenni cyswllt neu cais. Gall ei ddefnyddio i adael ymwelwyr wneud cyswllt, cofrestru ar gyfer digwyddiad neu i alluogi arolwg cymhleth.

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Select
cy: Dewis

en: is
cy: yn

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: Page settings
cy: Gosodiadau tudalen

en: Edit comment
cy: Golygu sylwadau

en: contains
cy: yn cynnwys

en: and
cy: ac

en: where
cy: ble

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: Reply to comment
cy: Ateb sylw

en: Creates a popup for calendar dates.
cy: Creu neidio i fyny i ddyddiadau calendr.

en: Calendar Popup
cy: Calendr neidio i fyny

en: User autocomplete
cy: Defnyddiwr wedi ei gwblhau yn awtomatig

en: This page displays all the components currently configured for this webform node. You may add any number of components to the form, even multiple of the same type. To add a new component, fill in a name and select a type from the fields at the bottom of the table. Submit the form to create the new component or update any changed form values.
cy: Mae'r dudalen yma yn arddangos yr holl gydrannau sydd wedi eu ffurfweddu ar hyn o bryd o'r nod ffurf y we yma.  Gallwch ychwanegu unrhyw nifer o gydrannau i'r ffurf, hyd yn oed lluosog o'r un math. I ychwanegu cydran newydd, llenwch enw a dewis y math o'r meysydd ar waelod y tabl. Cyflwynwch y ffurf i greu cydran newydd neu i ddiweddaru unrhyw werthoedd ffurf wedi newid.

en: Click on any existing component's name to edit its settings.
cy: Clicio ar unrhyw enw cydran sy'n bodoli i olygu ei osodiadau.

en: Node revision
cy: Diwygiad nod

en: Submitted by !username on @datetime
cy: Wedi ei gyflwyno gan !usernmae ar @datetime

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf

en: User list
cy: Rhestr defnyddiwr

en: Title (optional)
cy: Pennawd (dewisol)

en: Description (optional)
cy: Disgrifiad (dewisol)

en: Get Calendar Node
cy: Cael Nod Calendr
