Monster Menus (7.x-1.33) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: RSS feed
ta: RSS ஊட்டு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Page
ta: பக்கம்

en: help
ta: உதவி

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: and
ta: மற்றும்

en: where
ta: எங்கே
