Moodle Views (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Number
vi: Số

en: Country
vi: Quốc gia

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Other
vi: Khác

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: Date and time
vi: Ngày và giờ
